Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em

Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em

Tác giả: Tức Tức Đích Miêu • Edit: Rùa Ngay từ lúc ban đầu mới gặp em.
Đang ra 66 chương HE — Kết đẹp
Chưa đủ đánh giá
Lượt đọc: 24 • Cập nhật: 2 giờ trước
📖 Đọc từ đầu
"Chàng thiếu niên ngỗ nghịch dồn cô vào góc hành lang vắng lặng, ánh mắt nóng rực dừng trên môi cô: 'Cậu nói xem, rốt cuộc cậu thích tôi hay chưa?...'..."
GIỚI THIỆU & VĂN ÁN TRUYỆN:

Hán Việt: Tha đích tiểu lê qua
Edit: Rùa, Hải Đường 
Bìa: Lê Vy
Thể loại: Nguyên sang, ngôn tình, hiện đại, thanh xuân vườn trường, HE, gương vỡ lại lành.
Edit: Rùa

Ngay từ lúc ban đầu mới gặp em. Thật lòng không hề suy nghĩ em lại mềm mại động lòng người như vậy. Làm người thèm nhỏ dãi.

By Đại ma vương.

Thiếu niên tính tình khó ưa, có một ngày, gặp một học sinh chuyển trường từ phía Nam tới, lá gan siêu nhỏ...

Gần đây, học sinh xôn xao truyền tin, bạn học Tạ Từ đẹp trai bức người hình như đang theo đuổi học sinh chuyển trường kia.

Một ngày nào đó, Hứa U đến lớp sớm, phát hiện một tờ giấy:

Cô bé dễ thương.

Người phương Bắc bọn tôi tính dục rất mạnh nha.

: )

(Ngày 16/1, vì hai tiểu yêu tinh này mà tôi đã bỏ quên Kính Vương và Ứng Tiểu Hoan, thật tội lỗi!

Mai sẽ trả Kính Vương và Ứng Tiểu Hoan cho mọi người!)truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllivetruyenfull

📖 Tóm Tắt Thông Tin Truyện Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em

Tác phẩm: Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em
Bối cảnh: Hiện đại
Tình trạng: Đang ra (66 chương)
Kết truyện: HE — Kết đẹp
Đánh giá: ★ 5.0 / 5 (15 đánh giá)
Motif nổi bật: Thanh xuân vườn trường

❓ Câu Hỏi Thường Gặp Về Truyện Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em

Truyện Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em của tác giả nào?
Truyện Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em là tác phẩm ngôn tình chọn lọc của tác giả Tức Tức Đích Miêu. Truyện mang bối cảnh Hiện đại với phong văn sâu sắc, cuốn hút độc giả từ những chương đầu tiên.
Truyện Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em có kết thúc HE, SE hay OE?
Bộ truyện có kết thúc HE — Kết đẹp (Happy Ending — kết thúc có hậu viên mãn, nam nữ chính hạnh phúc bên nhau).
Điểm nhấn tác phẩm: "Edit: Rùa Ngay từ lúc ban đầu mới gặp em."
Truyện Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em có bao nhiêu chương và đã hoàn thành chưa?
Tác phẩm hiện có tổng cộng 66 chương và đã ở trạng thái Đang ra trên hệ thống Thích Đọc Truyện, giúp bạn đọc cày trọn vẹn không lo ngắt quãng.
Đọc truyện Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em trọn bộ bản chuẩn ở đâu?
Bạn có thể đọc truyện Lúm Đồng Tiền Nhỏ Của Em của tác giả Tức Tức Đích Miêu đầy đủ các chương bản dịch chuẩn, mượt mà tại Thích Đọc Truyện (thichdoctruyen.online). Nền tảng được tối ưu giao diện đọc đêm êm dịu, bảo vệ mắt và không chèn quảng cáo khó chịu.

Truyện cùng thể loại

Mãi Mãi Là Bao Xa HE
Mãi Mãi Là Bao Xa
Diệp Lạc Vô Tâm • 76 chương
Những năm tháng thanh xuân nồng nhiệt nhất, nơi có người con trai chỉ dịu dàng với một mình em.
Hoán Đổi Hôn Ước HE
Hoán Đổi Hôn Ước
Khương Chi Ngư • 54 chương
Thế nhưng một biến cố bất ngờ xảy ra, hôn ước bị hủy bỏ trong sự bẽ bàng.
Chiết Ánh Trăng HE
Chiết Ánh Trăng
Trúc Dĩ • 95 chương
Tuyệt phẩm ngôn tình ngọt ngào lay động lòng người, trọn vẹn cảm xúc qua từng trang chữ.
Tình Muộn HE
Tình Muộn
Thương Cẩm Duy • 89 chương
Tình yêu đến quá muộn màng, khi những vết thương đã hằn sâu vào tâm khảm.

Cùng tác giả Tức Tức Đích Miêu

Xem tất cả →
Chờ Gió Hôn Em HE
Chờ Gió Hôn Em
55 chương
Đi một vòng lớn qua bao tháng năm giông bão, cuối cùng mới nhận ra người ấy vẫn vẹn nguyên vị trí độc tôn nơi đáy tim.
Tiểu Ngư Bạc Hà HE
Tiểu Ngư Bạc Hà
71 chương
Vị ngọt the mát tựa lá bạc hà giữa mùa hè thanh xuân ngập tràn thương nhớ.

🛋️ Góc Đọc Sách Thư Giãn

Những món phụ kiện hữu ích giúp bạn cày truyện khuya thoải mái hơn, không mỏi mắt
Hot
Giá Đỡ Điện Thoại Gắn Tay Chống Mỏi

Giá Đỡ Điện Thoại Gắn Tay Chống Mỏi

Finger Grip Holder 2 ngón tiện lợi, chống rơi
Bán chạy
Kẹp Trên Đèn LED Đọc Sách USB Sạc Lại

Kẹp Trên Đèn LED Đọc Sách USB Sạc Lại

Ánh sáng thân thiện bảo vệ mắt khi đọc đêm
Khuyên dùng
Giá Đỡ Điện Thoại / iPad Để Bàn

Giá Đỡ Điện Thoại / iPad Để Bàn

Nhiều màu nhỏ gọn, gấp gọn chắc chắn
Mới
Giá Đỡ Máy Tính Bảng Growntech Đa Năng

Giá Đỡ Máy Tính Bảng Growntech Đa Năng

Đa năng gấp gọn tiện lợi chắc chắn
Êm ái
Đệm Tựa Lưng Ghế Văn Phòng / Xe Hơi

Đệm Tựa Lưng Ghế Văn Phòng / Xe Hơi

Gối tựa lưng hình thú ngộ nghĩnh, êm ái
* Website có thể nhận hoa hồng nhỏ khi bạn mua qua liên kết giới thiệu. Cảm ơn bạn!